Uhakiki wa Taarifa za Mzazi

Tafadhali ingiza namba ya simu ili kuanza mchakato.

1
2
3
4

Kwa nini tunafanya uhakiki huu?

Ili kuhakikisha mawasiliano sahihi ya mzazi, usalama wa watoto shule ya jumapili (ROC Kids)

🇹🇿 +255
Utapokea ujumbe mfupi (SMS) wenye OTP.

Ujumbe wa SMS Umetumwa!

Tafadhali ingiza namba ya siri ya tarakimu 4 (OTP) iliyotumwa kwenda namba 07....

Taarifa Zimepatikana!

Namba hii ya simu inahusiana na mshirika:....

Ndiyo, Mimi ni Mshirika

Nina Namba ya Ahadi ya ROC Church.

Hapana, Si Mshirika

Mimi ni mzazi/mlezi wa mtoto lakini si mshirika wa kanisa hili.

Mzazi / Mlezi
Taarifa zilizothibitishwa za mzazi
Msharika Rasmi
Namba ya Ahadi: #... ...
Watoto (ROC Kids)
Hakiki taarifa au ongeza mtoto
Watoto 0
Ongeza Mtoto
Weka Taarifa sahihi
Imethibitishwa kupitia namba ya siri (OTP).

Details Saved Successfully!

Thank You!

Taarifa za Mzazi / Mlezi
Jina la Mzazi: -
Namba ya Simu: -
Makazi / Anuani: -
Kazi / Taaluma: -
Tarehe ya Uhakiki: 28/10/2026 11:59
Taarifa zilizopo
Watoto 0